ಸಾಕ್ಷಾತ್ ತಾಯಿ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಆಶೀರ್ವಾದದೊಂದಿಗೆ ಈ ದಿನದ ಭವಿಷ್ಯ!

ಮೇಷ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದು ಇರಬಹುದು. ನೀವು ಜನರಿಂದ ಕೆಲವು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕೆಲವು ಹಿರಿಯ ಜನರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಸಂದರ್ಭಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನೀವೇ ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ಭಾವನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ವೃಷಭ: ಇಂದು ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಯಿಂದಲೂ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ವಾತಾವರಣವಿರಬಹುದು. ಜನರು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಮುಂದೆ ಬರಬಹುದು.

ಮಿಥುನ: ಜನರ ಸಹಾಯದಿಂದ ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯುವ ದಿನ ಇಂದು. ನೀವು ಸ್ವಂತವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸಮಯವು ನಿಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕಟಕ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯನ್ನು ತಲುಪಬಹುದು, ಅದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಆರಾಮ ಮತ್ತು ನಿರಾಳತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಸಿಂಹ: ನಿಮಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ದಿನ ಇಂದು. ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭದ ಅಥವಾ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಸಾಧನೆಯ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿವೆ. ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ದಿನ ಇಂದು

ಕನ್ಯಾ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ತುಲಾ: ಇಂದು ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ, ನಿಮ್ಮ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡಲು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ನೀವು ಬೇರೆಯವರಂತೆ ಮುಖ್ಯ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ದಿನವಾಗಿದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಹಾಕುವ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಸಮಯವೂ ಸಹ.

ಧನಸು: ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿ, ಅವುಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಪಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಪೂರೈಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಅನೇಕ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಇದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ, ನೀವು ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಮಕರ: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಸಮಗ್ರ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿದ ನಂತರ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಒಬ್ಬ ಸಂಭಾವಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಕುಂಭ: ಇಂದು ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಚಿಂತಿಸಬಾರದು. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಗೊಂದಲ ಇರಬಹುದು. ತಜ್ಞ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾರರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಹಳೆಯ ತಜ್ಞರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿರಬಹುದು, ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಅವಕಾಶದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಅರಿವು ಮೂಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಮೀನ: ಕೆಲವು ಸಮಯದಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲಾಗುವುದು. ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಮತ್ತು ನೆರವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಹಂ ಮೇಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಹಾನಿ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಮ್ರತೆಯ ಭಾವವನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿನ ಗೊಂದಲದಿಂದಾಗಿ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.

ಶ್ರೀ ಶೃಂಗೇರಿ ಶಾರದಾಂಬೆ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರo ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಗುರು ರಾಮದೇವ್ ಆಚಾರ್ಯ (9663396684) ಜೋತಿಷ್ಯರು, ದೈವ ಶಕ್ತಿ ಆರಾಧಕರುನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ, ವ್ಯಾಪಾರ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಲಹ, ಕೋರ್ಟು ಕೇಸ್, ಭೂಮಿ ವಿಚಾರ, ದುಶ್ಟಶಕ್ತಿಗಳ ಕಾಟ, ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪದ್ಧತಿ ಇಂದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆಮಾಡಿ 9663396684.

Leave a Reply