ಮಂತ್ರಾಲಯದ ಗುರುರಾಯರ ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಈ ದಿನದ ಭವಿಷ್ಯ

ಹೊರನಾಡು ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ದೇವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರo
ಸಮಸ್ಯೆ ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಅಸಾಧ್ಯವಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯ ನಂಬಿ ನಂಬದಿರಿ ಇದು ಸತ್ಯ ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ,ಉದ್ಯೋಗ,ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ,ವ್ಯಾಪರ ಲಾಭ ಮತ್ತು ನಷ್ಟ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ‌,ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ನಾದಿನಿ ಕಲಹ,ಸಂತಾನ ಸಮಸ್ಯೆ,ದಾರಿದ್ರ್ಯತನ,ಸಾಲ ಬಾಧೆ ,ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಸಮಸ್ಯೆ,ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಮೇಷ:ಇಂದಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ, ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ, ಸರಿ ತಪ್ಪುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ, ತೀರ್ಮಾನಿಸುವ ಮುನ್ನ ಎಚ್ಚರ, ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಆಸ್ತಿ ಗಳಿಕೆ, ಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ವೃಷಭ: ವಿವಾಹದ ಮಾತುಕತೆ, ಆದಾಯಕ್ಕಿಂತ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚು, ನಿದ್ರಾಭಂಗ, ಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆ, ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಕ್ಷೇತ್ರದವಿರಗೆ ಲಾಭ, ಉತ್ತಮ ಆದಾಯ, ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮಂದಗತಿ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು.

ಮಿಥುನ:ಇಂದು ಉದಾಸೀನದಿಂದ ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತು ಕಳೆಯುವಿರಿ, ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಯಶಸ್ಸು, ಹಣಕಾಸು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಕಟಕ:ಈ ದಿನ ತಾಳ್ಮೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ, ಪರಸ್ಥಳ ವಾಸ, ಚಂಚಲ ಸ್ವಭಾವ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ, ವೈರಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ, ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರಿಗೆ ಬಡ್ತಿ, ವಿವಾಹ ಯೋಗ.

ಸಿಂಹ:ಇಂದು ನಂಬಿಕಸ್ಥರಿಂದ ಹಣಕಾಸು ಮೋಸ, ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ, ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ದರ್ಶನ, ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ, ಹೆತ್ತವರಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ, ಋಣ ಬಾಧೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಕನ್ಯಾ: ಅನಾವಶ್ಯಕ ಖರ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ, ಪ್ರಭಾವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಭೇಟಿ, ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರಿಂದ ಧನ ಸಹಾಯ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಕಾಣಲಿದೆ.

ತುಲಾ: ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಆಯಾಸ, ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣ ಬಂದರೂ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ, ಪರಸ್ತ್ರೀಯಿಂದ ತೊಂದರೆ, ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಠಿ, ಅಲ್ಪ ಕಾರ್ಯ ಸಿದ್ಧಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ, ಸಾಧಾರಣ ಲಾಭ, ಚೋರ ಭಯ, ಅಧಿಕ ಕೋಪ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಒತ್ತಡ ಕೆಲಸದಿಂದ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಬಯಸುವಿರಿ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ.

ಧನಸ್ಸು: ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ, ಮಕ್ಕಳ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಮನ್ನಣೆ, ಎಷ್ಟೇ ಒತ್ತಡವಿದ್ದರೂ ತಾಳ್ಮೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯ, ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲಿದೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಮಕರ: ಉತ್ತಮ ಬುದ್ಧಿಶಕ್ತಿ, ಕುತಂತ್ರದಿಂದ ಹಣ ಸಂಪಾದನೆ, ಮೂಗಿನ ಮೇಲೆ ಸಿಟ್ಟು, ವಾಹನದಿಂದ ಕಂಟಕ, ಅಕಾಲ ಭೋಜನ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಲಾಭ, ಉತ್ತಮ ಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕುಂಭ: ಮಿತ್ರರೊಂದಿಗೆ ವಾಗ್ವಾದ, ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ, ನಿವೇಶನ ಯೋಗ, ಋಣ ಬಾಧೆ, ಅಧಿಕ ತಿರುಗಾಟ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಲಹ,ಪರರ ಮಾತಿಗೆ ಕಿವಿಗೊಡಬೇಡಿ, ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನೆರವು ದೊರೆಯಲಿದೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.9538855512

ಮೀನ: ಸ್ವಯಂ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಫಲ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೇತರಿಕೆ, ಕುಟುಂಬ ಸೌಖ್ಯ, ದುಷ್ಟ ಜನರಿಂದ ದೂರವಿರಿ, ಅವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ವಿವಾಹ ಯೋಗ ಕೂಡಿ ಬರಲಿದೆ.ಜಮೀನು ವಿಚಾರ,ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಇನ್ನೂ ಮುಂತಾದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪೋನಿನ ಮೂಲಕ ಶಾಶ್ವತ ಹಾಗೂ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

Leave a Reply