ನಗುವ ಬುದ್ಧನ ಮೂರ್ತಿಯನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟರೆ ಈ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ..!

ಈ ಮಾಹಿತಿ ನೀವೂ ತಿಳಿಯುವ ಮುನ್ನ ನೀವಿನ್ನೂ ಈ ಚಾನೆಲ್ ಗೆ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಆಗಿ ಮತ್ತು ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿರುವ ಬೆಲ್ ಐಕಾನ್ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿ.

ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು, ಪ್ರೀತಿ, ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಆಲೋಚನೆಗಳ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ.ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ, ಸಂಪತ್ತು, ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ನಗುವ ಬುದ್ಧನನ್ನು ಇಡುತ್ತಾರೆ. ‘ಮನೆ ಎಂದರೆ ನೀವು ವಾಸಿಸುವ ಸ್ಥಳ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ನೆನಪುಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ಮನೆಯು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ತುಂಬಿರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಹಿಂದಿನ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ವಾಸ್ತು ಎಂಬುದು ನಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯಿಂದ ತುಂಬಿಸುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇತರ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಫೆಂಗ್-ಶೂಯಿ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ನಗುವ ಬುದ್ಧನ ಪ್ರತಿಮೆಯೂ ಒಂದು.

ನಗುವ ಬುದ್ಧನ ಪ್ರತಿಮೆಯ ಮಹತ್ವ ನಗುವುದು ಎಂದರೆ ಅದೃಷ್ಟ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯ ಸಂಕೇತ. ಇದು ಮೂಲತಃ 10ನೇ ಶತಮಾನದಲ್ಲಿ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರಾಚೀನ ಬೌದ್ಧ ಭಿಕ್ಷುಗಳನ್ನು ಆಧರಿಸಿದ ಫೆಂಗ್‌ ಶುಯಿಯ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ಈ ಸನ್ಯಾಸಿಗಳು ನಗುವ ಬುದ್ಧನನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರೀತಿಯ, ಕಾಳಜಿಯುಳ್ಳ ವಿನಮ್ರ ಸನ್ಯಾಸಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದರು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಜನರು ತಮ್ಮ ಮನೆ, ಕಾರು, ಕಚೇರಿಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಗುವ ಬುದ್ಧನ ಪ್ರತಿಮೆಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲೂ ನಿಯಮವಿದೆ
ಈ ಪ್ರತಿಮೆಗಳನ್ನು ಟ್ರಾವೆಲಿಂಗ್ ಬುದ್ಧ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಇದು ವಿವಿಧ ರೂಪಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು, ಚಿನ್ನದ ಮಡಕೆ ಅಥವಾ ನಿಧಿಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದ ಚೀಲದಂತಹ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಒಯ್ಯುವಂತ ಪ್ರತಿಮೆಗಳಿವೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನಗುವ ಬುದ್ಧನನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಗತಿಯಾಗಿರಬಹುದು. ಆದರೆ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಇದಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ನಿಯಮಗಳಿವೆ. ಒಬ್ಬರು ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಸಂಪತ್ತಿನ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಸ್ವಾರ್ಥದಿಂದ ಖರೀದಿಸಬಾರದು ಎಂದು ಅವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಂಪತ್ತಿನ ದುರಾಸೆಗಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದೂ ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ಅದೃಷ್ಟ ತರುವ ನಗುವ ಬುದ್ಧ ನಗುವ ಬುದ್ಧನನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆತರಲು ಮೇ 8 ನೇ ತಾರೀಖನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಿನವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದು ಬುದ್ಧನ ಜನುಮ ದಿನ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಬುದ್ಧನನ್ನು ಮಕ್ಕಳ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬಹುದು. ಇದು ಅವರ ಅಧ್ಯಯನಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.ಆಗ್ನೇಯ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದರೆ, ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಬುದ್ಧನನ್ನು ಆಫೀಸ್ ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಇಡುವುದರಿಂದ ಸಂಬಳ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಿ, ಶತ್ರುಗಳು ನಿಯಂತ್ರಣಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಬುದ್ಧನನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಕಣ್ಣಿನ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಸಮಾನ ಎತ್ತರದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ವಿದ್ಯುತ್ ಮತ್ತು ಮೋಟಾರು ಸಾಧನಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿಸಿ. ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾದರೆ ಲೈಕ್ ಮತ್ತು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ

ಓಂ ಶ್ರೀ ಹೊರನಾಡು ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ದೇವಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರo ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಗುರು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಜೋತಿಷ್ಯರು,ದೈವ ಶಕ್ತಿ ಆರಾಧಕರುನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯೆ ಉದ್ಯೋಗ ,ವ್ಯಾಪಾರ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಲಹ,ಕೋರ್ಟು ಕೇಸ್ ,ಭೂಮಿವಿಚಾರ,ದುಶ್ಟಶಕ್ತಿಗಳ ಕಾಟ, ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪದ್ಧತಿ ಇಂದ ಪರಿಹಾರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್- 9538855512

(ಪ್ರಾಯೋಜಿತ)

Leave a Reply