ಶ್ರೀ ಶಬರಿಮಲೆ ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿಯ ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಡಿಜಿಟಲ್ ಕನ್ನಡ ಟೀಮ್:

ಮೇಷ: ಇಂದು ಹಣಕಾಸು ಅನುಕೂಲ, ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತಸ, ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮ, ಸಾಲ ಬಾಧೆ, ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ, ಮಾನಸಿಕ ವ್ಯಥೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ವೃಷಭ:ಈ ದಿನ ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹಣವ್ಯಯ, ಬಂಧುಗಳು-ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಖರ್ಚು, ಮಿತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಮೋಜು-ಮಸ್ತಿ, ಪತ್ರ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಂದ ಅನುಕೂಲ, ನೆರೆಹೊರೆಯವರಿಂದ ಸಹಕಾರ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಮಿಥುನ:ಇಂದು ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ನಿವಾರಣೆ, ವ್ಯಾಪಾರ-ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ, ಅಧಿಕ ಸಂಪಾದನೆ, ಮಿತ್ರರಿಂದ ಸಹಕಾರ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಕಟಕ:ಈ ದಿನ ಸ್ಥಿರಾಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಖರ್ಚು, ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ ಹಣವ್ಯಯ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಅಸ್ಥಿರತೆ, ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಅಧಿಕ ಒತ್ತಡ, ಹಣಕಾಸು ಸಮಸ್ಯೆ, ನಾನಾ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ನಿದ್ರಾಭಂಗ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಸಿಂಹ:ಇಂದು ಮಿತ್ರರೊಂದಿಗೆ ದೂರ ಪ್ರಯಾಣ, ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ತಂದೆ-ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಮನಃಸ್ತಾಪ, ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅವಮಾನ, ಗೌರವಕ್ಕೆ ಧಕ್ಕೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಕನ್ಯಾ:ಈ ದಿನ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ನೇಹಿತರ ಭೇಟಿ, ಆತ್ಮೀಯರಿಂದ ಅನುಕೂಲ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ, ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಧನ ಲಾಭ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ತುಲಾ:ಇಂದು ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಮಹಿಳೆಯಿಂದ ನೋವು, ಅಹಂಭಾವದಿಂದ ಶತ್ರುತ್ವ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ವೈಮನಸ್ಸು, ನಿದ್ರಾಭಂಗ, ಸಾಲ ಬಾಧೆ, ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ, ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ವೃಶ್ಚಿಕ:ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಅನುಕೂಲ, ಋಣ-ರೋಗ ಬಾಧೆಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ, ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡ, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಧಿಕ ಖರ್ಚು.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಧನಸ್ಸು;ಇಂದು ಹಣಕಾಸು ಸಮಸ್ಯೆ, ಸಾಲ ಮಾಡುವ ಆಲೋಚನೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಶತ್ರುತ್ವ, ಮಾಡುವ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ, ತಂದೆಯಿಂದ ಲಾಭ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಮಕರ:ಈ ದಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮನಃಸ್ತಾಪ, ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ, ಸ್ಥಿರಾಸ್ತಿ ತಗಾದೆ, ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ, ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆ, ಸ್ಥಳ ಬದಲಾವಣೆ, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಮಸ್ಯೆ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಕುಂಭ:ಇಂದು ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ, ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಹಂಭಾವ, ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮ, ಹಣಕಾಸು ಸಮಸ್ಯೆ, ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಹಾಯ ಕೇಳುವಿರಿ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಮೀನ:ಇಂದು ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಅನುಮಾನ, ದರ್ಪದ ಮಾತುಗಳಿಂದ ಶತ್ರುತ್ವ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು, ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಾಹನದಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಈ ದಿನ ಅಶುಭ ಫಲ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

Leave a Reply