ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ವಿಚಾರಗಳಲ್ಲಿ ಬೇಸರ, ಭೂ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ, ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರನಿಂದ ಕಿರಿಕಿರಿ, ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಜೊತೆ ಎಚ್ಚರ, ಆಕಸ್ಮಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುವಿರಿ ಎಚ್ಚರ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ವೃಷಭ:ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದ ಅನುಕೂಲ, ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ, ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಸಹಕಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಮಿಥುನ:ಇಂದು ನೀವಾಡುವ ಮಾತಿನಿಂದ ಅನುಕೂಲ, ಬಂಧುಗಳಿಂದ ತೊಂದರೆ, ದಾಯಾದಿಗಳ ಕಲಹ, ಕೋರ್ಟ್ ಮೆಟ್ಟಿಲೇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ, ಉದ್ಯೋಗ ನಿಮಿತ್ರ ಪ್ರಯಾಣ, ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಿರಿ ಸಂತಸದ ದಿನ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಕಟಕ: ಈ ದಿನ ಸ್ವಂತ ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುವಿರಿ, ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡುವುದು ಉತ್ತಮ, ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ, ಅಜೀರ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು ಉಂಟಾಗಲಿದೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು, ಮನೆ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಅಶಾಂತಿ, ದೇಹದಲ್ಲಿ ಆಲಸ್ಯ, ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬೇಸರ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೇರೆಯಾಗುವ ಮಾತು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಜಾಗ್ರತೆ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಸೇವಕರಿಂದ ಕಾರ್ಯ ಯಶಸ್ಸು, ಕೆಲಸಗಾರರಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸಂಪಾದನೆ, ಸೇವಾ ವೃತ್ತಿಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಸಹೋದರಿ ಶತ್ರುವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆಯಾಗುವರು, ಜಗಳವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ, ಸಾಲಗಾರರಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಸಾಧ್ಯತೆ, ನೆರೆಹೊರೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯ ಆಗಲಿದೆ.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ವೃಶ್ಚಿಕ:ಇಂದು ಕಿವಿ, ಹಲ್ಲು, ಕೀಲು ನೋವು, ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬೇಸರ, ಕೀಳರಿಮೆ ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ, ಆಕಸ್ಮಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು, ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯಿರಿ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಧನಸ್ಸು:ಇಂದು ಆಕಸ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣ, ಅತಿಯಾದ ನಿದ್ರೆ, ಬಂಧುಗಳು ದೂರವಾಗುವರು, ಸ್ವಯಂಕೃತ ಅಪರಾಧಗಳಿಂದ ಧನ ನಷ್ಟ, ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಕಾಣುವಿರಿ‌.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ 9538855512

ಮಕರ:ಈ ದಿನ ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಲಾಭ, ಅಧಿಕ ಸಂಪಾದನೆ, ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಖರ್ಚು, ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಹಕಾರ, ಆತ್ಮೀಯರು-ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಸಹಾಯ ಕೇಳುವಿರಿ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

ಕುಂಭ:ಇಂದು ಆಹಾರ ವ್ಯತ್ಯಾಸದಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು, ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಲಾಭ, ಧನಾಗಮನ, ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಆಗಬಹುದು.ಹಣಕಾಸು ಸಂತಾನ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಾಂಪತ್ಯ ಕುಟುಂಬ ಶತ್ರು ಬಾದೆ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಇನ್ನೆಲ್ಲ ತಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳದ ಅಥವರ್ಣ ವೇದದ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತಾರೆ .9538855512

ಮೀನ: ಗೌರವ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಗೆ ಧಕ್ಕೆ, ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ, ದೂರ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣ ವಾಗಿದ್ದರೂ ಸೂಕ್ತ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಹಾಗೂ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 9538855512

Leave a Reply