ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿಯನ್ನ ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ, ಅಧಿಕ ಲಾಭ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ಸು, ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಲಿದ್ದೀರಿ.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ವೃಷಭ: ಇಂದು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಲಾಭ, ಅಪರಿಚಿತರಿಂದ ಕಲಹ, ಪ್ರಿಯರ ಜನರ ಭೇಟಿ, ಹಿರಿಯರಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿ, ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ದರ್ಶನ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ.ಮಿಶ್ರಫಲದ ದಿನ ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿದೆ.

ಮಿಥುನ:ಈ‌ ದಿನ ಆಸ್ತಿ ಖರೀದಿ ಯೋಗ, ನೆರೆಹೊರೆಯವರಿಂದ ಕುತಂತ್ರ, ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದರೆ, ಮೋಸಗೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ, ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ಕಟಕ:ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ, ವಾಹನ ಅಪಘಾತ ಸಾಧ್ಯತೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ, ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ, ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಲಾಭ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಅನುಕೂಲ, ಅಮೂಲ್ಯ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿ, ಪುಣ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ದರ್ಶನ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಪ್ರಾಪ್ತಿ.

ಸಿಂಹ: ಇಂದು ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಘ್ನ, ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿ, ಅಧಿಕ ಧನವ್ಯಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆ, ಸ್ಥಳ ಬದಲಾವಣೆ, ಆಕಸ್ಮಿಕ ಧನ ಲಾಭ, ಮಂಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಲಿದ್ದೀರಿ‌.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ಕನ್ಯಾ:ಈ ದಿನ ದ್ರವ್ಯ ಲಾಭ, ಅಧಿಕ ತಿರುಗಾಟ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೇತರಿಕೆ, ಸುಖ ಭೋಜನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತವಿರಲಿ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಸ್ವಗೃಹ ವಾಸ, ಅನ್ಯ ಜನರಲ್ಲಿ ವೈಮನಸ್ಸು ಉಂಟಾಗಲಿದೆ.

ತುಲಾ: ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಭಂಗ, ಅತಿಯಾದ ಕೋಪ, ಧರ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ನೆಮ್ಮದಿ, ವಾಹನ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರ, ಅಪಘಾತವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ, ತೀರ್ಥಯಾತ್ರೆ ದರ್ಶನ, ಮಿತ್ರರಲ್ಲಿ ದ್ವೇಷ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿ ಸ್ನೇಹವೃದ್ದಿ.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ವೃಶ್ಚಿಕ:ಈ ದಿನ ಬಾಕಿ ಹಣ ಕೈ ಸೇರುವುದು, ಸೇವಕರಿಂದ ತೊಂದರೆ, ಅಧಿಕ ತಿರುಗಾಟ, ಕೋರ್ಟ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಜಯ, ಮಂಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಧನವ್ಯಯ ಆಗಬಹುದು.ಖರ್ಚಿನ ಕಡೆ ನಿಗಾ ಇರಲಿ, ನೆಮ್ಮದಿ ಪ್ರಾಪ್ತಿ.

ಧನಸ್ಸು: ಈ ದಿನ ಶತ್ರುಗಳ ನಾಶ, ಸಾಲ ಬಾಧೆ, ಬಂಧುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ವಾತ್ಸಲ್ಯ, ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದ ಜೀವನ, ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿ, ದುಷ್ಟರಿಂದ ದೂರವಿರಿ,ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆ ಇರಲಿ.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ಮಕರ:ಈ‌ ದಿನ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡ, ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಳಂಬ, ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಅನುಕೂಲ, ವಿದ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ, ವಿವಾಹ ಯೋಗ, ಮಾತೃವಿನಿಂದ ಶುಭ ಹಾರೈಕೆ, ಸುಖ ಭೋಜನ, ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಧನಾಗಮನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ.

ಕುಂಭ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯ ವಾತಾವರಣ, ಬಂಧುಗಳ ಆಗಮನ, ವಾಹನ ರಿಪೇರಿ,ಶ್ರೀಘ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ಸಮಾಚಾರ ಕೇಳುವಿರಿ ಈ ದಿನ ಶುಭ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ವಸ್ತ್ರಾಭರಣ ಪ್ರಾಪ್ತಿಯಾಗಲಿದ್ದು ಸಂತಸ.ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜಾ ಪದ್ದತಿಯಿಂದ 48 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾರೆಂಟಿ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512.ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ನಿಮ್ಮ ಮಾತು ಕೇಳಲು,ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು ಈಗಲೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9538855512

ಮೀನ:ಈ ದಿನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಪ್ರಶಂಸೆ ಸಿಗಲಿದೆ, ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ, ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ, ದೂರ ಪ್ರಯಾಣ, ಕಾರ್ಯ ಸಾಧನೆ, ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಸಿದ್ಧಿ,ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಭ ಕಾರ್ಯ, ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಭವಿಷ್ಯ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ 9538855512

Leave a Reply