ಸಿಗಂದೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಅಖಂಡ ರಾಜಯೋಗ

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಪಾಪ ಬುದ್ಧಿ, ಸ್ವಜನರಿಂದಲೇ ವಿರೋಧ, ನೀಚ ಜನರ ಸಹವಾಸದಿಂದ ತೊಂದರೆ, ನಂಬಿದ ಜನರಿಂದ ಅಶಾಂತಿ.ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಲಾಭ, ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಗೌರವ, ಗೌರವ-ಕೀರ್ತಿ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ದ್ರವ್ಯ ಲಾಭ, ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ .

ಮಿಥುನ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹಣಕಾಸು ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ, ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಣ ನಿಲ್ಲದೇ ವಿಪರೀತ ಖರ್ಚು, ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ತೊಂದರೆ, ಈ ದಿನ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಅಗತ್ಯ.ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ಕಟಕ:ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳಿಂದ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನ, ವ್ಯಾಸಂಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಇಲ್ಲ ಸಲ್ಲದ ತಕರಾರು, ಅನ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮನಃಸ್ತಾಪ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸ್ತ್ರೀ ಸಮಾನ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದ ತೊಂದರೆ, ಅತಿಯಾದ ಪ್ರಯಾಣ, ಬಾಕಿ ಹಣ ವಸೂಲಿ, ಕಾರ್ಯ ಸಾಧನೆಗಾಗಿ ತಿರುಗಾಟ,ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಯೋಗ, ಬಂಧು-ಮಿತ್ರರ ಸಮಾಗಮ, ದ್ರವ್ಯ ಲಾಭ, ಶತ್ರುಗಳ ಬಾಧೆ, ತಾಳ್ಮೆ ಸಮಾಧಾನ ಅತ್ಯಗತ್ಯ,

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ದಾಯಾದಿಗಳ ಕಲಹ, ಸ್ಥಳ ಬದಲಾವಣೆ, ಅಧಿಕ ಖರ್ಚು, ಅಗೌರವ-ಅಪಕೀರ್ತಿ, ವ್ಯಾಸಂಗಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆ, ಸ್ತ್ರಿಯರಿಗೆ ಲಾಭ, ದ್ರವ್ಯ ಲಾಭ.ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಹಣಕಾಸು ತೊಂದರೆ, ಧನ ಹಾನಿ, ಯತ್ನ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಡೆ, ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಗೆ ಭಂಗ, ವಾಹನದಿಂದ ಕಂಟಕ.

ಧನಸ್ಸು: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರೊಂದಿಗೆ ಬಾಂಧವ್ಯ ವೃದ್ಧಿ, ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡ, ಅನಾವಶ್ಯಕ ಮಾತುಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ, ನಂಬಿಕಸ್ಥರಿಂದ ಮೋಸ ಸಾಧ್ಯತೆ.ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ಮಕರ: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಸಹಾಯ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ವಹಿವಾಟು, ಆದಾಯಕ್ಕಿಂತ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚು, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಯಾಣ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ದಾನ-ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ, ಪರಸ್ತ್ರೀಯಿಂದ ಧನ ಲಾಭ, ಕುಟುಂಬ ಸೌಖ್ಯ, ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ, ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸು.ಗ್ರಹಶಾಂತಿ ದೋಷ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ನಮ್ಮಲ್ಲಿದೆ ಪರಿಹಾರ, ” ನೀವು ಎಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರಲ್ಲಿ ನಿರಾಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನೊಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ 9538855512

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ನಾನಾ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಧನಾಗಮನ, ಯಾರನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ನಂಬಬೇಡಿ, ರಾಜ ಸನ್ಮಾನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ವಾಹನ ರಿಪೇರಿಯಿಂದ ಖರ್ಚು, ಅನ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವೈಮನಸ್ಸು.

ಶ್ರೀ ಹೊರನಾಡು ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ! ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಚಾಲೆಂಜ್.  ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ,  ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ ಶ್ರೀ ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ  ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ ಒಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಶ್ರೀ ನಿವಾಸ್ ಭಟ್ 9538855512

Leave a Reply