ಉಡುಪಿ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಮೇಷ ರಾಶಿ – ಇಂದು, ವಿವಾಹಿತ ಸಂತೋಷದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಬಹುದು. ತಾಯಿಯಿಂದ ಸಂಪತ್ತು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಇಂದು, ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಗ್ರಹಣ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಷಭ ರಾಶಿ – ಇಂದು ಭರವಸೆ ಮತ್ತು ಹತಾಶೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಗ್ರಹಣ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮಿಥುನ- ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತವೆ. ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ವೆಚ್ಚವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕಟಕ – ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ನಿರರ್ಥಕ ವಿವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಜಗಳಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಇಂದು ತೊಂದರೆಗಳಿರಬಹುದು. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಸಿಂಹ-ಮಾತಿನಲ್ಲಿ ಗಡಸುತನ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಇರಿಸಿ. ಇಂದು, ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಗ್ರಹಣ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಉತ್ತಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತರುತ್ತಿಲ್ಲ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ – ಅತಿಯಾದ ಕೋಪವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗವು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ನೀವು ಗ್ರಹಣದ ಮಿಶ್ರ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ನೋಡಬೇಕು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ತುಲಾ – ನೀವು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಇರುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ತಂದೆಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇಂದು, ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ತಂದಿದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಶ್ಚಿಕ- ಮನಸ್ಸು ಚಂಚಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕಾರ್ಯವು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಬಟ್ಟೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಮೇಲಿನ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಶುಭವಾಗಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಧನು ರಾಶಿ- ಸ್ನೇಹಿತನ ಸಹಾಯದಿಂದ ಆದಾಯದ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೂಲಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ಸೈದ್ಧಾಂತಿಕ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಇರಬಹುದು. ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಮಿಶ್ರ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮಕರ – ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೋಪ ಮತ್ತು ಆವೇಶ ಇರಬಹುದು. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಕುಟುಂಬ ಬೆಂಬಲ ಇರುತ್ತದೆ. ಯೋಜಿತವಲ್ಲದ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಶುಭವಾಗಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕುಂಭ: ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಂಗೀತದತ್ತ ಒಲವು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಸ್ನೇಹಿತ ಬರಬಹುದು. ಇಂದು ಆದಾಯ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಗ್ರಹಣ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮೀನ – ಕುಟುಂಬದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರತತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಹಣವು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

Leave a Reply