ಶ್ರೀ ಮಂತ್ರಾಲಯ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಮೇಷ ರಾಶಿ – ಇಂದು, ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಕಾಯಿಲೆಯಲ್ಲಿ ಮನೆಮದ್ದುಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೃಪ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕುಟುಂಬದ ಆಸ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ವಿವಾದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸಿನರ್ಜಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಷಭ ರಾಶಿ – ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಲು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಂದು ಸಾಧನೆಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲರೂ ಹೊಗಳುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಬಹುದು..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884196936

ಮಿಥುನ – ಇಂದು ನೀವು ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ ವ್ಯಾಯಾಮದಲ್ಲಿ ನೀಡಿದ ವಿರಾಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಸದೃವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ದೇಶೀಯ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿಯ ಮಾಲೀಕತ್ವವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅಧ್ಯಯನಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧಿಸಿದ ಯಶಸ್ಸಿನಿಂದ ಅನೇಕ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕಟಕ – ಇಂದು, ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಮನೆಯ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಜನರನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕಾಗಿದೆ. ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಉತ್ತಮ ತಯಾರಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ತ್ವರಿತ ಲಾಭ ಗಳಿಸುವ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಯಾರಾದರೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಸಿಂಹ – ಇಂದು ನೀವು ಆಸ್ತಿಯ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುತ್ತೀರಿ. ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಾಧನೆಯೊಂದಿಗೆ ಇತರರಿಗಿಂತ ಮುಂದಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಅದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೀರಿ. ಯಾರನ್ನೂ ಆಕರ್ಷಿಸಬಹುದು..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ – ಇಂದು ಶೀತ ಮತ್ತು ಕಫಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬವು ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಆಸ್ತಿ ಖರೀದಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಲಿದೆ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ತುಲಾ – ಇಂದು ನೀವು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ರೋಗವನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಇದು ನಿಮಗೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಅಧ್ಯಯನಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಆಸ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಶ್ಚಿಕ – ಇಂದು ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಜನರು ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮನೆಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಅಧ್ಯಯನಗಳಲ್ಲಿ ಪಡೆದ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಏನಾದರೂ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಧನು ರಾಶಿ – ಇಂದು ಜೀವನಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕುಟುಂಬ ವಿವಾದವನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುವಲ್ಲಿ ಇಂದು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಆಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಗ್ರಾಹಕರಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗಿಂತ ಮುಂದೆ ಬರಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರುವ ಯಾರೊಬ್ಬರಿಂದ ಮಿಶ್ರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ – ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಕೇಳುತ್ತದೆ. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ರಂಗದಲ್ಲಿ, ಶಿಕ್ಷಕರ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುವುದು ಸಮಾಧಾನಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿರಬಹುದು. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಮುಖವಾದದ್ದನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಗೃಹಿಣಿಯರು ಮನೆಯನ್ನು ನೆಲೆಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೇಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಗೆ ದಿನ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕುಂಭ- ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿರಲು ಸೋಮಾರಿತನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಿ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ದಿನವನ್ನು ಆನಂದಿಸುವಿರಿ. ಅಧ್ಯಯನಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಸ್ನೇಹವು ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧವಾಗಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮೀನ – ಇಂದು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ದೇಶೀಯ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಕತೆಗೆ ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮುಂಭಾಗದ ಗಾಸಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನವಿರುತ್ತದೆ. ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನಗತ್ಯ ಅಪಾಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ..ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

Leave a Reply