ಶ್ರೀ ಜಗನ್ಮಾತೆ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯನ್ನು ನೆನೆಯುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಫಲ

ಮೇಷ: ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇಂದು ರಕ್ತದೊತ್ತಡವನ್ನು ತೋರಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಸಿಹಿ ಘಟನೆಗಳು ಸಂಭವಿಸುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೆಂಬಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಎಲ್ಲೋ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಮೊದಲು, ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿಯೂ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮಿಥುನ: ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಆದಾಯದ ಮೂಲಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಕಿರಾಣಿ ಸರಕುಗಳ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ. ನೀವು ನೀಡಬೇಕಾದ ಸಾಲ ಅಥವಾ ಸಾಲ. ಇಂದು ಅದನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಇಂದು, ವಾಹನವನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ವಹಿಸಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕಟಕ: ಕೆಲವು ಹೊಸ ಆದಾಯದ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಭೂಮಿ ಅಥವಾ ಮನೆಯಂತಹ ಶಾಶ್ವತ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯ ವಾತಾವರಣ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಬಂಡವಾಳ ಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಪ್ರಣಯಕ್ಕೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ದಿನವಾಗಲಿದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಸಿಂಹ: ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೋರಾಟವಾಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧಿಯ ವಾತಾವರಣ ಇರುತ್ತದೆ. ಜನರು ಏರಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಮಾದಕತೆಯಿಂದ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಒಡನಾಟ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರೇಮಿಗೆ ತಿಳಿಸಬಹುದು. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಆಕೆಗೆ ಒಂದು ರೀತಿಯ ದೈಹಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಇರಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ತುಲಾ: ಕೆಲಸದ ವಿಳಂಬದಿಂದಾಗಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ದೂರವಿರಬಹುದು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಕುಟುಂಬ ವ್ಯವಹಾರ ಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು ಈಗ ಬಡ್ತಿಗಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಾಗಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಸಂಬಂಧಿಯೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿರಬಹುದು. ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಧನು ರಾಶಿ: ನೀವು ಇಂದು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಅಥವಾ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಒಳಬರುವ ಸರ್ಕಾರಿ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮದುವೆಯನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸಲು ಬಯಸುವವರಿಗೆ ಇಂದು ಅದೃಷ್ಟದ ದಿನವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಹುದು.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮಕರ: ನೀವು ಇಂದು ಕೆಲವು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಳ ಪಡೆಯುವುದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಈ ದಿನ ಉತ್ತಮವಾಗಲಿದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಕುಂಭ: ಮಹಿಳಾ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಬಹುದು. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಆತಂಕಗಳು ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ನಿಮಗೆ ಹಾನಿಕಾರಕವಾಗಿದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

ಮೀನ: ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ದೊಡ್ಡ ಹಣವು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಯವು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಶುಭವಾದದ್ದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಬಂಧಗಳಿಂದ ನೀವು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಪರಸ್ಪರರ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.ಓಂ ಶ್ರೀ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಂ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕರು: ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಭಟ್ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆ: 8884193936

Leave a Reply